Diễn đàn lớp B09K1.2&1.3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhắn Tìm Đồng Đội

2 posters

Go down

Nhắn Tìm Đồng Đội Empty Nhắn Tìm Đồng Đội

Bài gửi by ranlua Thu Jun 02, 2011 9:07 am

Tình hình học tập kì cuối ngày càng thưa thớt. Buổi học le te vài mạng người. Ôi ! không khí thật ảm đạm.
Vào forum lớp lại còn ảm đạm hơn. Những nhân vật bốc lửa, nhiệt huyết cho nhưng chủ đề thời sự của diễn đàn đã không còn hiện diện như xưa, ấy chăng thời Lạm Phát đã xua đuổi, cuốn trôi các bạn lao vào miếng cơm manh áo cho cuộc sống...
Để cứu vớt tinh thần đồng đội, tinh thần tập thể lớp B09K1.2,3 trong những buổi học còn lại.

Tôi gửi thông điệp này để Nhắn Tìm các Đồng chí trong lớp lâu nay vắng học, tranh thủ đi học cho đông vui và nhiệt liệt hưởng ứng phong trào "Có bầu có bạn can chi Tửu, cùng gió cùng em út thế mới vui Very Happy"

Vậy ai biết đồng chí Khánh Dương ở đâu, xin báo về diễn dàn lớp B09k12.

Chúc sức khỏe và hạnh phúc đến tất cả các bạn !

ranlua

Nhắn Tìm Đồng Đội Empty Re: Nhắn Tìm Đồng Đội

Bài gửi by MrJohn Sat Jun 11, 2011 8:10 pm

Razz , Tui còn đây nè, xin cảm ơn đã truy tìm. Hồi trưa đi đám cưới em Như Thương, anh em mới nói là đám cưới, ăn chơi thì thấy, mà học thì không, xấu hổ quá. Tình hình là thằng em đi công tác nhiều quá, không học được, chứ cũng thèm học lắm. Đưa zô mục nhắn tìm đồng đội nghe ghê quá, hehe. Mới zô e-learning mà không được, do user bị khóa khi nhập pass sai mấy lần. Hichic Cool
MrJohn
MrJohn
Admin
Admin

https://lopb09k12.forumvi.com